ไฟฟ้าดับ บ้านรุน หมู่ที่ 3

2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #28 โดย yada
<p>แจ้งไฟฟ้าดับบ้านรุนหมุ่ที่3ดับจำนวน3จุดทำให้การสัญจรกลางคืนลำบากคะ</p>

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

2 เดือน 6 วัน ที่ผ่านมา #29 โดย jintana
<p>รับเรื่องครับ เดี๋ยวแจ้งกองช่างให้ไปดำเนินการซ่อมแซ่มครับ ขอบคุณครับ</p>

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.285 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena

No Gift Policy