ผมขอแนะนำการทำงานของนิติกรครับ

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #9 โดย pichetman
เนื่องจากที่ผ่านมาผมได้สังเกตุเห็นว่าการทำงานของนิติกรหน่วยงานของท่าน วันๆชอบเดินจีบสาวไปเลื่อยเปื่อย ไม่เป็นอันทำงาน

ผมจึงขอแนะนำให้ย้ายออกไปทำงานอยู่ที่อำนาจเจริญ อบต.กุดปลาดุก ครับ ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #14 โดย luck
แนะนำให้กลับอำนาจเจริญกับคณะวันนี้เลยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.254 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena

No Gift Policy